Thắc mắc về nhân vật Hakuba

neechan là gọi chị,niichan gọi là anh

đúng oi đó hakuba với kid vừa là bạn (có thể là như vậy ) vừa là siêu trộm và thám tử coi ở magic kaito là rõ bạn à

Đọc Magic Kaito là rõ ! Hai người cùng thích Aoko ..... là đối thủ của nhau ... và sắp trở thành tình địch của nhau luôn mà ! :KSV@05::KSV@05:

KID thì k0 có tài suy luận về các vụ án cả,bằng chứng là trong conan movie 8 & 14 thì KID rất dở về suy luận.
trong movie 8 thì kid giả dạng thành shin thì ko bik suy luận gì hết(đúng là pó tay)
Kid suy luận còn nhanh hơn conan đó, gợi ý cho cả mấy vụ rồi. Ngta ko nói ko có nghĩa là ko biết đâu, đọc cho kĩ để nói mấy lời đó ngứa tai tôi nhé. Giả thành shin là để phục vụ cho mục đích của mình chứ để suy luận giùm nó à?

ui trời! đọc magic kaito ai chẳng biết hakuba
hakuba: 1 tên ngạo mạn, suốt ngày cho rằng chỉ có mình mới bắt được kid. chap 24-25 (kid Vs mèo mun)
trong conan: khinh heiji, lại còn đoán sai hung thủ nữa chứ!:-q
heiji cũng đoán sai bét đấy, đến cả hung thủ lộ diện nó vẫn đoán sại 2 con ng đó là PR cho cái thg nv chính thôi. thg shin chém chết bỏ nó cũng là ng thg vì nó là nv chính mà, so kỉu gì ngu vây. Hak trog MK cũng đoán nhanh là chính xác đó thôi. Saguru trong đây chỉ là thêm mắm muối cho cái mẹt nhạt như nước miếng của thg shin thôi, đừng có tưởng bở, fan shin chạm nọc tôi trc đấy, nhịn lâu r ah.

ì thế Kid cũng có dính líu tới vụ này, mà Kid lại tôn trọng Shin vì từng thả Kid nên giúp đỡ
;))

bạn ui KID tốt mà, ai cũng cứu thôi, còn bạn conan chúng ta thì chưa chắc là tha đâu, ko bắt c thôi, hai ng chơi sòng phẳng nên cuối cùng cả hai hòa thì để cho đi. Chứ conan mà thắng kid thật thì ông cố nội nó xuống cũng ko bắt nó thả thg này đc đâu

giống những gì mình muốn nói
gã hakuba này dân chơi game gọi là gà mà sủ*
vậy thì cả đám thám tử cảnh sát trong DC đứa nào cũng sủa hết đậy thag nào mà ko ngạo man? shin dc cái làm nv chính nên thắng vật vã ra đấy thôi. đọc cho kĩ kẻo nổ war đấy .
mà nó chém gió nào là sự thật vs chả sự thiệt rồi đá lén huơ tay giơ chân đánh kid mà có bắt dc đâu, sủa, đó cũng là sủa đấy, cuối cùng thg trộm cũng zọt mất tiêu chứ đã bắt dc đâu

đồng ý với cô Vit hai tay luôn...thực tế thì những nhân vật thám tử trong truyện Conan ai cũng tự tin hết....nếu không tự tin vào suy luận của mình thì sao làm thám tử....con người đâu phải là thần thánh sao có thể lúc nào cũng đúng. Heiji và Shin cũng từng đoán sai mà....

Nói tóm lại, kid và ha là 2 người hoàn toàn khác nhau:KSV@07:

Kid suy luận còn nhanh hơn conan đó, gợi ý cho cả mấy vụ rồi. Ngta ko nói ko có nghĩa là ko biết đâu, đọc cho kĩ để nói mấy lời đó ngứa tai tôi nhé. Giả thành shin là để phục vụ cho mục đích của mình chứ để suy luận giùm nó à?

heiji cũng đoán sai bét đấy, đến cả hung thủ lộ diện nó vẫn đoán sại 2 con ng đó là PR cho cái thg nv chính thôi. thg shin chém chết bỏ nó cũng là ng thg vì nó là nv chính mà, so kỉu gì ngu vây. Hak trog MK cũng đoán nhanh là chính xác đó thôi. Saguru trong đây chỉ là thêm mắm muối cho cái mẹt nhạt như nước miếng của thg shin thôi, đừng có tưởng bở, fan shin chạm nọc tôi trc đấy, nhịn lâu r ah.

;))

bạn ui KID tốt mà, ai cũng cứu thôi, còn bạn conan chúng ta thì chưa chắc là tha đâu, ko bắt c thôi, hai ng chơi sòng phẳng nên cuối cùng cả hai hòa thì để cho đi. Chứ conan mà thắng kid thật thì ông cố nội nó xuống cũng ko bắt nó thả thg này đc đâu

vậy thì cả đám thám tử cảnh sát trong DC đứa nào cũng sủa hết đậy thag nào mà ko ngạo man? shin dc cái làm nv chính nên thắng vật vã ra đấy thôi. đọc cho kĩ kẻo nổ war đấy .
mà nó chém gió nào là sự thật vs chả sự thiệt rồi đá lén huơ tay giơ chân đánh kid mà có bắt dc đâu, sủa, đó cũng là sủa đấy, cuối cùng thg trộm cũng zọt mất tiêu chứ đã bắt dc đâu
Dù nói năng hơi chua chát nhưng ĐÚNG :D

=]] thông cảm đi đụng kid còn nhịn chứ đụng sa là... ta vốn nóng thế sr nghe

;))

Bạn này chắc là fan cuồng của Kid rồi, nhưng sao lại chửi Shin/Conan dữ dội thế này....Làm tui buồn hết sức vậy đó....

Tớ đã nói ở trên rồi, thiệt tình ném ai chứ ít ném đá tới shin nhưng làm nhiều lúc bực quá. Phải ngta nói như bạn tui còn dịu lại, chứ như 2 thằng tui quote á hả, ầu mai gót, ko thể kìm chế.

KSV dạo này vắng vẻ. Các đồng chí/chiến hữu trôi dạt nơi mô?

còn em nè ss thanh
đang chuẩn bị thi học kì
nên mọi người k onl được đó mà ss

Uhm, vậy mọi người thi tốt nha mọi người ơi! Ráng đi, hãy lấy Tết làm mục tiêu phấn đấu mà đạp bằng hết mọi chướng ngại! Với cái tuổi của chị giờ thì cũng ko hám Tết lắm.

tết cũng bt,chả có ji vui cả ah

hý hý hám mỗi quả Tết cả nhà ta đông đủ thoai ss
lúc đó ss khỏi phải kêu vắng nhá

Uhm, ghê ghê, mấy em gái canh me ở đâu ghê thật chứ! Mới đó mà đã comment 2 cái! Tết nhiều khi các bạn về quê hết, lo đi chơi hết trơn, ko biết có đông đủ ko nhỉ!

thế ss định thế nào đêm 30 Tết là em ngồi canh nhà cho FDC roài đó
đến giao thừa lun :d tại phuthuy bắt ép em phải ngồi cùng con bé đến giao thừa
ss có chơi như thế k :)) :)) :))

Ủa, sao mẹ chị nói năm nay đâu có 30 Tết đâu em gái! Nhớ mấy năm trước Giao thừa ham hố coi đi bắn pháo bông, gần đây thấy nên ở nhà hưởng không khí ấm cúng, an lành, đi chi chen lấn, xe cộ, mất thời gian. Đúng là càng nghĩ càng thấy mình chín chắn, trưởng thành và..."có tuổi":KSV@05:

thế ss định thế nào đêm 30 Tết là em ngồi canh nhà cho FDC roài đó
đến giao thừa lun :d tại phuthuy bắt ép em phải ngồi cùng con bé đến giao thừa
ss có chơi như thế k :)) :)) :))
Tết tính ngồi spam KSV àh? Hehe, uhm, để chị coi:KSV@10::KSV@12:

Quay lại