1 lời comment cảm ơn

rio_sp

Cầu bao nuôi, hứa sẽ ngoan
Thành viên thân thiết
Hiện nay, còn khá nhiều truyện rất ít cmt nhận xác về truyện, ủng hộ tác giả hoặc người post, vì vậy các bạn ý có suy nghĩ nản và dừng việc post truyện đột ngột :(
vì vậy mình mong các bạn mình hi vọng sau khi đọc 1 topic truyện, các bạn sẽ có một câu cmt chân thành, 1 lời nhận xét ngắn nhưng sẽ giúp bạn được đọc hết câu chuyện mình thích:)
một lời comment sẽ giúp các mem hứng thú post truyện hơn, một lời comment sẽ giúp các bạn xích lại gần nhau hơn, cùng tìm kiếm một niềm vui nhỏ trong câu chuyện, một điểm sai cần sửa.....
thân
:)rio_sp

bạn hay chị gì đó ơi nói đúng lắm PhongVu tán thành!!!!

đúng rồi. Mình có câu hỏi này mà we6n hỏi hoài sẵn hỏi bạn luôn.không phải sinh viên có tham gia diễn đàn này được k? à mà xưng hô thế nào đây/

đương là đk chứ, miễn là có thái độ tích cực trong page :KSV@09: :KSV@09: :KSV@09:

đúng rồi. Mình có câu hỏi này mà we6n hỏi hoài sẵn hỏi bạn luôn.không phải sinh viên có tham gia diễn đàn này được k? à mà xưng hô thế nào đây/
Mình sn 96. Cứ goi la` chị hoac ss ^^
co´ rat nhiều thành viên ở ksv chưa phải la` sv ma` bạn.
Ksv la` no´nơi dành cho những ng đã đang va` se~ la` sv.ma` ;)

Vâng! Riết chuẩn, vì e còn là học sinh :v

:KSV@05: Ví dụ rất điển hình mới đúng ah!

:KSV@13: thì ra có rất nhiều người còn là học sinh nha? vậy mà ban đầu cứ lo bị lạc loài, cứ nghĩ ai cũng là sinh viên cơ đấy

Nhưng em vài năm nữa mới lên sinh viên :KSV@17:

hic truyện của em chán quá hay sao mà ngta chả buồn nhận xét cho mà sửa. Buồn ơi là sầu, nản thật các bác ạ

@Nhung Chilly box tiểu thuyết của mình ít thành viên bạn ạ :)

@rio_sp nhưng em thấy nk truyện ngay từ mấy chap đầu đã có người bình luận cho rồi còn của em chả thấy động tĩnh gì hic

Quay lại