10 cách để gặp ma nếu không tin có ma

Cái này cs thiệt hok vậy trời,mún làm mà thấy gê wa,thấy có cách cuối dể làm nhất ma lở co chuyện j chắt chết

Không bao h tin là có thật..........(:|
Cách thứ nhất cầu cơ,có đi xem 1 lần nhưng giữa chừng bị người ta đuổi đi với lí do nặng vía ma,quỷ không dám về............vớ vẩn #-o

ko tin có ma
biết mấy cách nữa, thấy chúng bạn thử tò mò ra xem toàn bị đuổi thôi(ko hiểu sao cứ mình tham gia thì trò ko linh)
mọi hiện tượng bí hiểm rồi sẽ đc giải thích

Nửa đêm giám ra nghĩa địa là có ma việc gì phải cách nào :))
Nói về thế giới tâm linh thì
Các bạn xem video nay nha.100% không phải do người.Hiện nay khoa học cũng chưa giải thích đc đâu đó.

ặc. đố ai dám làm theo.

Cách 2 và 9 sợ quá gặp ông bà như chơi

ảo quá có chắc làm là sẽ gặp ma không mấy lần muốn gặp mà không được:KSV@05:

Có bạn nào sau này (bập bập) làm ma thật thì làm thế nào lên mạng thông báo cho mọi người xem ma có thật hay không đã chứ

Chà mình cũng muốn thử nhưng . ...hahaha sợ wa

Cách 1+2 thử rồy! nhưg chả thấy ma đâu cả!:)

đứng lên tầng 8 nhắm mắt hét thật to rồi nhảy xuống chắc chắn bạn sẽ biết trên đời này có ma thật không

Thử chưa thế.kòn t thì khuyên các bạn, không nên thử, dù chỉ 1 lần.:KSV@05::KSV@05::KSV@05::KSV@05:

Cái này mình k nhầm là từ 1 bộ phim ma nào đó mình coi rồi nhưng không nhớ tên. :KSV@05:

Cái này mê tín thật ...!:KSV@07:

Cái cách 1 ko phải ma quỷ thánh thần gì hết, khoa học đã chứng minh lâu rồi :KSV@09:
Bi có đọc trong cuốn "Những bí ẩn của tâm hồn" của Quốc Chấn và Phạm Hoàng Gia (các giáo sư và cán bộ nghiên cứu về tâm lí học) xuất bản năm 2000. Đó đơn thuần chỉ là "kết quả của những vận động ẩn tàng (vận động ý vận), không nhìn thấy được, nhưng hoàn toàn có thể đo được ở trong cơ bắp của con người"
Và đặc biệt những người được coi là "cứng bóng vía" thì hồn không nhập và......bla...bla.... ma không hiện.
Tất cả những nghi thức như ngồi ở bãi tha ma hay mộ phần nghĩa địa rồi cầu khấn thực ra chỉ có tác dụng "gây men" và khởi động các hành động ý vận cho người tham gia.....hix, còn nhiều lắm, bà con coi đỡ nha:KSV@08:

Hic hic nghe sợ quá :KSV@18:
mấy đứa bạn mình hay chơi cầu cơ lắm. chẳng biết có linh thật hay không mà thấy đồng xu cứ đi vèo vèo. nhớ có lần cả đám rủ nhau ra nghĩa địa chơi cầu cơ, vừa mới đọc xong câu thần chú đã thấy đồng xu di chuyển, sợ quá chạy loạn cả lên. hài dễ sợ...:KSV@09::KSV@09:

Cái này thì có j hay ho đâu :KSV@07:Gọi ma về thì đâu có j tốt hả bạn?

Không biết con ma trông nó như thế nào nhỉ. Mỗi người miêu tả theo một kiểu. Nhưng nhìn chung cũng chẳng có gì đáng để sợ cả.
Mà không biết con ma nữ " ma cái" có xinh không nhỉ. Ai biết cách " bắt " mách cho mình biết với. mình muốn bắt một con về để... đêm nằm cho đỡ buồn.:KSV@09:

Quay lại