[12 chòm sao sẽ chết như thế nào trong Zombie Apocalypse]

Mr_Zer0

Gục ngã...
Thành viên thân thiết

Bạch Dương: Chiến đấu với quá nhiều zombie cùng một lúc, đánh giá quá cao khả năng của mình

Kim Ngưu: Không hề hay biết đến các con zombie, ít nhất cũng chết trong khi đang ngủ

Song Tử: Cố làm bạn với các zombie và thất bại

Cự Giải: Hy sinh để cứu một người nó yêu thương, dù người đấy đằng nào cũng chết

Sư Tử: Trốn vào một căn nhà, nhưng bị các zombie lao vào bất ngờ

Xử Nữ: Cố gắng dọn dẹp một căn nhà(=.=)nhưng mà quên không khoá cửa

Thiên Bình: Đi giày cao gót chạy

Thiên Yết: Đầu tiên giết được nhiều con, zombie thấy thế liền cắn một nhát cho TY nhập phe zombie

Nhân Mã: Không hề chứng kiến cuộc chiến vì đang đi chơi xa. Chết đói.

Ma Kết: Biết cách né tránh các zombie trong một thời gian khá lâu, nhưng cuối cùng cũng mệt.

Thuỷ Bình: Trốn một cách rất thông minh, nhưng vì tò mò nên mới thò đầu lên một tí...

Song Ngư: Sợ kinh khủng khiếp, chạy tứ tung, zombie chưa làm gì, Ngư Nhi thấy một nhóm zombie đã chết ngất

MN12CS

Song Ngư: Sợ kinh khủng khiếp, chạy tứ tung, zombie chưa làm gì, Ngư Nhi thấy một nhóm zombie đã chết ngất
-------
Không biết khi nào mình mới là HERO

song tử ơi là song tử, đúng là chết vì cái miệng mà song tử à =))

Ma Kết: Biết cách né tránh các zombie trong một thời gian khá lâu, nhưng cuối cùng cũng mệt.
cuối cùng cũng chết
hiccc

Thiên Yết: Đầu tiên giết được nhiều con, zombie thấy thế liền cắn một nhát cho TY nhập phe zombie

Vẫn là Hero

dạ em tháng 6

song tử tháng 6 thường khác song tử tháng 5 ở chỗ song tử tháng 6 nóng tính hơn, nhiệt tình hơn và đôi khi có xu hướng "nổi loạn" hơn, nói chung là hướng ngoại hơn song tử tháng 5 :)) ảnh hưởng của sao Mộc có khác, chị thì ảnh hưởng của sao Thủy, đc cái lãng mạng hơn em :P

Cự Giải: Hy sinh để cứu một người nó yêu thương, dù người đấy đằng nào cũng chết
=>Ngất<=
Sự thật quá phũ phàng​

song tử tháng 6 thường khác song tử tháng 5 ở chỗ song tử tháng 6 nóng tính hơn, nhiệt tình hơn và đôi khi có xu hướng "nổi loạn" hơn, nói chung là hướng ngoại hơn song tử tháng 5 :)) ảnh hưởng của sao Mộc có khác, chị thì ảnh hưởng của sao Thủy, đc cái lãng mạng hơn em :P

dạ , lâu lâu em cũg hay khùng khùng , nhưng mà lâu lâu em cũng lãng mạng lắm nha:KSV@10:

dạ , lâu lâu em cũg hay khùng khùng , nhưng mà lâu lâu em cũng lãng mạng lắm nha:KSV@10:

đôi khi cũng bị ảnh hưởng 1 chút của cung lặn em ạ, vì thế đôi khi mình có 1 chút tính cách của cung khác. hì

ừ, chị là song tử, song tử tháng 5, em song tử tháng mấy :P

"chị"

Thiên Bình: Đi giày cao gót chạy
Mình nhớ
.
.
.
.
.
.
.
.