Bình chọn chòm sao đóng vai ác

• Số người tham gia
    30
Thần nông: ám khí toả ra nồng nặc, nguy hiểm từ tấm bé. Mức độ ác độc lever max khỏi bàn cãi >_< Song ngư: ko thèm dính vô loại giả nai ngây thơ vô số tội! Đừng để bị nó đánh lừa! Khuôn mặt dễ thương của nó chính là đòn gương đông kích tây khi nó hại bạn đấy! Thiên bình: bề ngoài thì có vẻ tươi cười hiền lành thánh thiện. Nhưng đến thời điểm, nó sẽ quay 1 góc 180 độ trở nên vô cùng tàn nhẫn. Bạn sẽ vô cùng sốc khi khuôn mặt lộng lẫy ngày nào khoác lên muôn vàn sắc thái vô cùng khó tả... Lưu ý. Khi nào nó bắn ánh nhìn hình viên đạn vô pạn thì chuẩn bị 1 cuộc di cư sang Tây Âu đi! Vì nó có thể tàn bạo hơn cả IS!!!

@winterangel289 tò mò 1 tí, còn Song Tử thì sao =))
Những kẻ này rất chi là mưu mẹo và nguy hiểm. Tuy ko "ám khí đầy mình" như thần nông hay "ngây thơ con thỏ cụ" như song ngư và thiên bình. Mấy tên này rất giỏi đâm sau lưng khiến bạn đau điếng. Tuy nhiên vì hành tung bí ẩn và ra tay nhanh như gió nên bạn sẽ ko kịp nhìn đk khuôn mặt tàn bạo vô nhân đạo của nó mà chỉ kịp gặm nhấm nỗi đau dai dẳng cả đời. Bạn cung Song tử ah? :))

@winterangel289 nè nè! Đừng có nhìn tui = ánh mẳt hình viên đạn chứ =))
í í í, sao biết tui cung TB hay vậy? Bị tui nhìn vs ánh mắt hình viên đạn oy thì chuẩn bị cuốn gói sang Tây âu đi là vừa! IS LÀ TA ĐÂY!!! :))

Ta thích làm đệ tử của Sougo hơn =))

Quay lại