12 Cung Hoàng Đạo là con gì?

Nai đê ( ngai thơ nhúm ):KSV@03:

Ngỗng ?!?
Tính hay báo thù thì ko giống lắm ="= mình đâu có thâm hiểm như thế :KSV@08:

Mình là con Hải Ly, có phải là con vật có 2 răng cửa rất to và trắng từng quảng cáo kem đánh răng ko nhỉ :(

tưởng cung sư tử là sư tử hoá ra là diều hâu à:KSV@05:

ak' mih la con qua...k the tin dc...:KSV@15:

1. Ngỗng (22/12 - 19/1)

Bạn biết chính xác mình muốn gì, biết khéo léo, thông minh để tỏ ra mình luôn đáng yêu, ít sai sót trong cách ứng xử. Bạn thích màu sáng và mùi hương tươi mát trong tình yêu, luôn có óc quan sát và chú ý đến cả những biểu hiện nhỏ nhất.

Từ khi "mở mắt" trước những lời tán tỉnh, bạn đã quyết chọn ai thì hết lòng chung thủy. Tuy nhiên, mức độ tự tin cao của bạn đôi lúc làm người khác phật ý. Bạn chỉ chấp nhận những người có tình cảm nồng cháy. Bạn luôn trả thù những ai gây tổn thương cho mình. Bạn thường giấu tính ghen tuông nhưng đôi lúc tỏ ra rõ rệt, bùng nổ. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Gõ kiến vì có cùng tính tình nhẹ nhàng, âu yếm và có cùng sức mạnh nội tâm.
ai gõ kiến đâu há

10. Quạ (23/9 - 23/10)

Thích vui vẻ giữa bạn bè, ưa hoạt động nên dễ là trung tâm chú ý. Bạn thích màu sáng và thích mùi hương kích thích.

Mặt mạnh trong tình yêu là dễ hấp dẫn bằng tình cảm lãng mạn và phong phú của bạn.

Mặt trái là phát hiện ra người bạn đời thực sự không dễ dàng do tính thổi phồng và đỏng đảnh của bạn. Bạn đời lý tưởng là người tuổi Cá Hồi do có những quan điểm giống nhau khi nhận thức giữa sự việc và con người.
Thích là rắn cơ :KSV@15:

Con này nè:

Quay lại