2 lần đánh mất tình yêu

s2.taobuon

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Có những lúc ngồi chơi 1 mình. Chơi chán rồi kiếm bạn add. Thấy trên zing các bạn bon chen ghê quá!!! Cái gì cũng có thể làm được. Nào là rạch tay,Fs những cái tên ảo ở chính ngay cơ thể mình. Cũng có ý định bon chen. Nghĩ là làm. Vậy là cậu đã giận tớ. Giận vì tớ đã đi quá giới hạn. Lúc đó tớ cũng ghét cậu lắm!!! Ghét vì nghĩ cậu là 1 cục đất quê mùa, không biết bon chen, không muốn được mọi người quan tâm chú ý, không muốn được là tâm điểm như tớ. Tớ cũng đang ghét cậu vì cậu từ chối làm ck tớ...trong khi có người cứ theo tớ hoài. Thời gian đó sao mà tớ ngu ngốc thế cậu? Sao cậu không kéo tớ lại, cứ để tớ chạy xa thế, cứ để tớ đi qua giới hạn thế??? Tớ với cậu đã từng có thời gian hạnh phúc như thế nào nhỉ? Hạnh phúc lắm, vui lắm...có giận hờn có dỗ dành...có khóc có cười...Tớ sai rồi cậu à!!! Tớ đã làm mất cậu 2 lần. 1 lần vì thấy cậu có vẻ [chỉ có vẻ bận rộn] bỏ mặc tớ...Thế là tớ nhanh chóng kiếm được 1 cậu khác thế vào chỗ cậu...Để cậu nói chuyện với cậu ấy...và để cậu nhường tớ lại cho người ta. Cậu chỉ cười rồi " Ừk làm bạn nhé!!!". Sao nghe câu đó của cậu tớ lại thấy không vui vì đã thoát khỏi kẻ lạnh lùng như cậu. Tớ vui vẻ bên người ta mà quên cậu đi 1 thời gian dài. 1 thời gian dài k rep cho cậu bất cứ 1 tin yahoomessager nào. Rồi tớ gặp cậu trên Zing. À! chợt nhớ ra chính tớ đã lôi cậu vào cái thế giới ảo này. Đọc những lời bình trên tường nhà cậu...những lời bình ấy có từ rất lâu trước khi tớ gặp lại cậu...Toàn là bình luận những hoạt động của tớ...Sao tớ vô tâm thế...bỏ mặc cậu gặm nhấm nỗi buồn...bỏ mặc cậu pm nhưng k rep lại. Tớ đã chia tay người ấy rồi. Người ấy đâu yêu tớ thật. Chỉ đừ tớ thôi...tớ đã không nhận ra cậu mới là người quan trọng đối với tớ. Tớ với cậu giờ chỉ là bạn...nhưng nói chuyện vui lắm!!! Tớ bắt bẻ cậu phải làm ck ảo của tớ 1 lần nữa...cậu đắn đo rồi đồng ý cho tớ vui. Nhưng chỉ 2 ngày thôi...cậu rút lại lời hứa và lại " Chúng mình làm bạn nhé!!!". tớ ghét cậu quá...bỏ mặc cậu không thèm nói chuyện với cậu nữa...thỉnh thoảng có nhắn vài tin hỏi thăm bình thường nhưng cậu có biết hằng ngày...lúc nào tớ cũng mong nhận được 1 tin nhắn ngắn ngủi hỏi thăm tớ không? tớ bảo cậu ông cụ non khi cậu lúc nào cũng hỏi "có khỏe không?"-rEp lại "có chết đâu mà k khỏe"... Cậu bảo " ừ, đã thế từ nay sẽ không bao giờ hỏi thăm nữa"-"tùy chú"... Tụi mình cứ thế thỳ làm sao thành đôi được.
Lần thứ 2 tớ làm mất cậu là lúc tớ Fs trên chính cơ thể tớ ấy...Tối hôm trước tớ đã treo 1 câu blash "Ngày mai thể nào cũng có người giận mình cho xem"...Đúng thế!Cậu đã giận tớ...giận như thế nào ấy nhỷ? Đổi tên đổi avt...cãi nhau với tớ 1 trận rồi "gút bai đôn si ơ gên-good bye,don't see a gain". Tớ đã làm cậu tổn thương ntn ấy nhỉ? " Next mẹ mày đi...xấu nhất VN mà tưởng mình đẹp nhì quốc tế à"-[stt của tớ đấy :-s].
1 tháng rồi không nói chuyện với cậu...tớ cũng nói cậu del njck tớ ra khỏi danh sách của cậu rồi...cậu cũng del tớ thật rồi...!!! Hằg ngày tớ vẫn vô xem lại những lời bình luận của cậu trong album cũa tớ...để vào trang cá nhân của cậu xem hoạt động của cậu. Đúng thật cả tháng nay cậu không onl...chỉ có 2 hoạt động của cậu với 1 bà chị và với 1 chú nhó người quen...cậu del hết list bạn nữa...thế là tớ mất cậu thật rồi!!! Cậu ghét tớ thật rồi...Tớ đau lắm khi thấy cậu nói chuyện với bà chị gái bảo "em del hết dánh sách bạn rồi...chỉ giữ lại mấy người quan trọng với em thôi"....Vậy là tớ không còn quan trọng với cậu. Cậu từng nói với tớ...tớ là người duy nhất mà cậu có trên cái thế giới ảo này...và cậu cũng chỉ cần như thế!!!
Thời gian qua tớ đã sống khác đi nhiều...có thêm nhiều người bạn mới và những điều làm tớ hết sức khó chịu...tớ muốn tâm sự với cậu về những đứa nó nói tớ là "đồ ăn trộm" là "đồ con gái k ra gì" lắm!!! Tớ có làm gì đâu...chỉ là hiểu lầm thôi mà...Nếu có cậu ở đây chắc tớ cũng chả gây sự với tụi nói làm gì đâu. Nhưng cậu xa tớ rồi!!! Thôi mặc kệ tớ sẽ sống tiếp như thế này...mong rằng cậu không đọc được entry này...cậu sẽ không biết tớ đã thất bại...đã biết nhận lỗi với người khác. Điều cuối cùng tớ muốn nói là : [Tớ yêu cậu thật đấy]
Chúc cậu hạnh phúc...con virus mà tớ đã yêu!!!:KSV@18:
P/s: Đây là câu chuyện có thật của mình mong mọi người chia sẻ cùng mình

Hix. Tình yêu thật rắc rối...Mình rất mong sẽ có 1 kết thúc có hậu ở đây! Tin tưởng nhé...! :)

Đọc cái này xong nói thật 1 câu :
chả biết phải nói gì với bạn, cứ cảm giác cái mà bạn gọi là tình yêu nó " ảo " làm sao ấy.
Sorry vì nói thế...

ừ có lẽ thế vỳ chưa bao giờ nó là thật với mình mà...cảm ơn bạn:KSV@18:

Nó sẽ luôn là 1 kỉ niệm ko phai trong lòng bạn, hãy để thời gian xóa đi tất cả và cũng hãy để thời gian chứng minh bạn ko phải là người như vậy, đôi lúc cũng có sự ngẫu nhiên mà bạn ko biết ( có khi người đó vẫn còn quantâm mà ko chịu ra mặt) và khi đó bản sẽ chính chắn hơn trong cái cảm xúc của mình để biết mình nên làm gì, ko còn phải để cho mình ân hận nữa

:KSV@17: cảm ơn bạn nhiều

đừng buồn,đấy chưa phải là 1 tình yêu thật sự đâu bạn
Next mẹ mày đi...xấu nhất VN mà tưởng mình đẹp nhì quốc tế à"-[stt của tớ đấy ].
nếu bạn yêu liệu bạn dám nói thế này sao
chúc sớm vui :KSV@20:

TUy là ao? nhưng thực sự tồn tại rất nhiều mối tình như thế đo' hic ,CHúc chủ pic tất cả nha

cảm ơn nha!!! mời các bạn tìm đọc virus bé bỏng để biết thêm thông tin chi tiết về cuộc tình ảo này!!!

ảo cũng rất có thể thành thật mà

kết thúc rồi...tất cả mọi chuyện kết thúc rồi :(( :(( :((

Quay lại