20/11, [you] làm gì?

Luca_chan

Nếu có thể chết từ lúc bắt đầu thì tốt biết mấy...
Thành viên thân thiết
Thực ra mai mới 20/11 nhưng hôm qua trường Lu đã tổ chức sớm và 20/11 được nghỉ. Lớp Lu chơi dại mua giấy kim tuyến về rắc lung tung. Và giờ lớp lu phải dọn vs toàn trường, tởn tới già. =))

còn [you] thì sao?

hihihi..trường lạc cũng tổ chức sớm 1 hôm nhưng mà dành cho giáo viên cơ...
giờ lạc đang ở nhà onl thui

Sáng nay trường Kẹo vừa tổ chức nè, tổ chức xong Kẹo và các bạn còn về tiểu học thăm cô giáo cũ nữa :)

vui ghê ta! lớp lạc thì mai mới đi....không biết sẽ thế nào nữa
kekekekekek :KSV@09: :KSV@09: :KSV@09:

em thì đang lựa hoa và tìm câu chúc cho thầy cô và anh chị trong KSV
vậy còn chị Luca-chan, keohamhap và chị sherry2111 đang nghĩ gì và làm gì vào ngày 20/11 nhỉ

@shinloveran_1999 Mai là lễ thầy cô, Lu lên trường hát karaoke nè =))

ok,cảm ơn chị nha.S.L.R chúc chị ngày 20/11 luôn xinh đẹp, học giỏi tuy ngày này là dành cho thầy cô nhưng em nghĩ cũng nên lấy ngày này để cảm ơn các anh chị trong KSV đã giúp mình.Với lại chị nhắn với keohamhap và chị sherry2111 đã giúp em nhiều và em rất cảm ơn ạ

Mình thì phải vào trường !!! tiết đầu điểm danh xong rùi được nghĩ !! vãy trường !!!! =))
Mai vào trường xem thầy cô hát !!!!
Còn chị @Lan Thanh @ly quoc @ThuTrang291

@leanxuan93 Vẫn đi học như thường ạ :)) Học cả ngày luôn, tối đi sinh nhật bạn :))

@leanxuan93 Thật sự bây giờ mổi lần thấy tên mình là nghĩ ngay đến cái trò [you.] để trêu chọc nhau thôi.Ngày mai mình vẫn học bình thường.

@ly quoc Tại đây là câu hỏi chung nên Lu nghi You luôn :KSV@11:

Mình xin lổi bạn @Luca_chan nha, vì mình bị hoa mắt về nó trong mấy topic bên DC nên mỗi khi thấy tên mình liền nghĩ đến chuyện đó.

@ly quoc Đây đâu phải box DC =)) Lu không tham gia Luti bang hội đâu :KSV@05:

Quay lại