2012 và những dự định mới.

tieu yen tu

TYT.FDC.KSV
Staff member
Thành viên thân thiết
Những ngày cuối cùng của năm 2011 rồi cũng lần lượt trôi đi, 2012 dần đến theo cái lạnh của những ngày Đông.
2012, cái năm đã đi vào nhiều bộ phim về lời tiên tri của người Maya, của những bí ẩn trong quá khứ chưa có lời giải đáp giờ đã thực sự bắt đầu. Chúng ta không thể biết được liệu “ngày định mệnh” ấy liệu có đến hay không nếu chưa đi hết 2012. Chúng ta không thể biết được liệu những người Maya xưa kia cùng sự mất tích bí ẩn của họ có tiên đoán đúng được tương lai hay không.
Những điều đó chúng ta không biết được.
Nhưng chúng ta biết chắc rằng chúng ta sẽ có thêm 366 ngày nữa để có thể sống, phấn đấu và hoàn thiện bản thân mình hơn. Chúng ta sẽ có thêm 8784 giờ để yêu thương, để sẻ chia và để trân trọng những gì chúng ta đang có. Chúng ta sẽ có cơ hội để thay đổi những gì chúng ta mong muốn nhưng vẫn chưa làm được trong năm 2011. Những điều đó chúng ta hoàn toàn có thể làm chủ. Vì cuộc đời mỗi con người do chính người đó quyết định.
Tôi tin rằng bản thân mỗi chúng ta đã là những điều kì diệu và mỗi người có một vai trò nhất định trong cuộc sống này. Nên hãy sống những ngày thật ý nghĩa và trọn vẹn. Dĩ nhiên, KSV sẽ cùng các bạn trải qua một năm nữa và nhất định sẽ lớn lên từng ngày, hoàn thiện hơn, chăm chút hơn và có một cộng đồng lớn hơn nữa. Để KSV sẽ thật sự là một mái nhà cho những tâm hồn đồng điệu được sẻ chia.
Cho bạn. Cho tôi. Cho những ai không muốn thờ ơ bước qua cuộc sống này. Và cho tất cả mọi người.
Chào 2012, một năm sẽ sống thật trọn vẹn để sẻ chia và để yêu thương.
ST

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
dự định của em trong năm nay là học thật giỏi và tìm được 1 nửa của mình.Em tìm thấy rồi ạ. Em sẽ cố gắng .

chị nói đúng rồi ạ.hihi chị ủng hộ em nhé:KSV@01:

chị nói đúng rồi ạ.hihi chị ủng hộ em nhé:KSV@01:
Trời ơi, mới có 13 tuổi mà như vầy sao hả em gái!:KSV@19:
Dự định năm sau của chị là sẽ cố gắng tìm được niềm vui trong công việc. Nhiều lúc thấy đi làm thấy stress quá Yến ơi! Hi vọng năm sau mọi chuyện tốt đẹp hơn, nhiều niềm vui hơn sẽ tới.:KSV@11:

Trời ơi, mới có 13 tuổi mà như vầy sao hả em gái!:KSV@19:
Dự định năm sau của chị là sẽ cố gắng tìm được niềm vui trong công việc. Nhiều lúc thấy đi làm thấy stress quá Yến ơi! Hi vọng năm sau mọi chuyện tốt đẹp hơn, nhiều niềm vui hơn sẽ tới.:KSV@11:
em cũng giống ss.nhiều lúc thấy stress vì HS.hi vọng năm nay sẽ tốt hơn.:KSV@11:.thích cái con này ghê ah nha ss Thanh

Em dự định năm nay sẽ nỗ lực và phấn đấu trog học tập. Hết hè năm nay em lên 12 rồi.

nhưng mà anh ấy đã nói gì đâu ạ, với lại trong tình yêu k phân biệt ng đến trước đến sau mà chị:KSV@02:
hihi.ngôi nhà hạnh phúc của Kiss và Lucky k chỉ được xây dựng trên KSV nè mà còn trên zing và yahoo nhìu hơn.:KSV@04:

vậy post cái ảnh lên ta xem mặt rồi dẫn mối cho!!!

Nghi ngờ nhóc si tình là "người xưa" nhưng thay account:KSV@06:. Bình mới rượu cũ nha! Tự thú đi em gái! Sẽ nhận được sự khoan hồng. Mà sao mọi người trên đây thích chơi trò trốn tìm vậy nhỉ:KSV@08:!

vừa lên đã kêu là fan của kiss
nghi lắm keke

bây h mới thấy :-w ss yến nói zì thế hử :-w nghe kinh hoàng quớ :KSV@19:nhoc si tinh nghe em đã thấy sợ ồi huống chi là ss heo :)) =))

năm mới mình sẽ: học thật tốt để giành học bổng

sẽ tăng thêm 8 kí cho đủ 60 kí :))

sẽ đến cuối năm nói chuyện bằng tiếng anh lưu loát

sẽ cố gắng kiếm 1 bạn gái( khó nhất)

woa!! đa phần sv năm 2 trở lên họ lười yêu lắm, bạn này sợ ế hử hay sao mà thik yêu thế
Mong: năm 2012 đạt kết quả cao trong học tập, gặp nhiều may mắn và luôn vui, cười nhiều nhé D:KSV@03:

Quay lại