3 Câu đố về quả cam!!!

Mr_Mid

Him & I
Thành viên thân thiết
Câu 1 (dễ): Vượt qua câu này mức thưởng là 5.00 đồng

Có 3 quả cam làm sao chia đồng đều cho 2 người????

Câu 2 (Khó): Vượt qua câu này mức thưởng là 5.000 đồng

Có 3 quả cam trong giỏ, chia đều cho 3 bà mỗi bà một quả. Hỏi vì sao trong giỏ vẫn còn 1 quả ???

Câu 3 (Cực khó): Vượt qua câu này mức thưởng là 50.000 đồng

Tui có 3 quả cam. Có 2 người xin mỗi người một quả hỏi tui còn mấy quả???

Mời các bạn cùng trỗ tài thông minh đi nào ke ke ^^:KSV@09::KSV@09::KSV@12::KSV@12::KSV@06::KSV@06:

Câu 2. Có một bà cầm giỏ cam đi phát, phát xong cho hai người kia còn lại quả cuối cùng trong giỏ là của bà ta.
Câu 3. Còn phải xem Mr.Mid có cho người ta không đã.Với lại hiện giờ Mr.Mid có quả cam nào không?

dạo này mem ksv giàu nhỉ? hết mẫu đến mít đều trao thưởng hấp dẫn:KSV@09:
mà khó ăn, bạn này k trả lời đc câu dễ nhất mà lại trả lời đc 2 level cao hơn à:KSV@05:

giàu có gì đâu >< tất cả đều có bí kíp riêng đó ><

sao mà khó ăn dễ ăn mà ka ka

Câu 1: ... Câu này khó... để nghĩ thêm...!:D
Câu 2: Vì một trong 3 bà cầm giỏ cam, nên khi chia sẽ đưa cho 2 bà kia mỗi người 1 quả. Quả cam còn lại trong giỏ tất nhiên là của bà ý rùi nên còn 1 quả là đúng.
Câu 3: Mr_Mid có 3 quả cam. Có 2 người xin mỗi người một quả. Hỏi tôi còn mấy quả...? Trả lời: Tôi không có quả nào. Vì Mr_Mid có 3 quả cam chứ tôi không có. Và tôi cũng không phải là người xin Mr_Mid nên tất nhiên là tôi không có quả nào rùi! :P

Trao thưởng đê...!

sao mà trao thưởng đc >< chưa trả lời câu 1 mà ka ka

2 quả cho 2 người, còn 1 quả thì quăng bỏ, xong!, cái này đâu có quy định là hok đc bỏ? chỉ nói là chia đều thôi, he he:KSV@05::KSV@05::KSV@05:

Câu 1 (dễ): Vượt qua câu này mức thưởng là 5.00 đồng

Có 3 quả cam làm sao chia đồng đều cho 2 người????

Câu 2 (Khó): Vượt qua câu này mức thưởng là 5.000 đồng

Có 3 quả cam trong giỏ, chia đều cho 3 bà mỗi bà một quả. Hỏi vì sao trong giỏ vẫn còn 1 quả ???

Câu 3 (Cực khó): Vượt qua câu này mức thưởng là 50.000 đồng

Tui có 3 quả cam. Có 2 người xin mỗi người một quả hỏi tui còn mấy quả???

Mời các bạn cùng trỗ tài thông minh đi nào ke ke ^^:KSV@09::KSV@09::KSV@12::KSV@12::KSV@06::KSV@06:
1. Thì hai trái hai người , còn trái còn lại cắt đôi roài chia cho hai.
2.Vì trong ba người, sẽ có một người phát cam, nên người phát chừa lại 1 quả cho mình
3.còn đúng ba trái, 2 người kia xin nhưng mà "tui" chưa cho mừ ;))

Bé kiss trả lời chuẩn nhất ^^ chúc mừng bé được trọn vẹn 50.000 đồng ^^

Mr_Mid lừa tình lắm đó, hix hôm bữa chơi trò ai là tỷ phú của ổng tui trả lời hết 15 câu mà ổng đâu có chung tiền, tui trả lời câu tiếp theo mà ổng đi ngủ mất! Pó tay chủ pic luôn :KSV@19:

hi hi trao quà mà nhất định sẽ trao quà >< sao bảo tui lừa tình con nit zị trùi ^^
cho số tk đi tui gửi cho kẻ ke

có tài khoản Paypal nè! cò chuyển ko
tuzki32
tuzki32

chuyển lun nhưng chịu khó đợi 100 năm nữa nhé hê hê hê ^^

thế thì là lừa tiền !! ko phải lừa tình :))

hí hí hiểu biết rõ đấy nhỉ ke ke

trời ạ ở đâu ra hình phạt khủng khiếp vậy chài ^^ có nói là ko đưa đâu chứ hê hê

Gớm nhỡ !! thế thì tính lãi ngày 500đ
tuzki32
tuzki32

tùy mún tăng cấp số nhân số cọng cũng đc ke ke

ờ ! roài sau này cho Cụ "Bán con Vợ và đợ đứa con " để trả nợ Kiss
tuzki32

Quay lại