3000 từ tiếng Anh thông dụng có phiên âm và nghĩa tiếng Việt

Phương pháp tiếng Anh thần kỳ – Mở ra tương lai tươi sáng cho bạn

Chào các bạn!

Sau bài viết chia sẻ về Cách học tiếng Anh thần kỳ của tác giả Phan Ngọc Quốc . Hôm nay tôi sẽ chia sẻ và nói thêm về Phương pháp tiếng Anh thần kỳ cũng như cách học để các bạn có thể nắm rõ hơn.

Phương pháp tiếng Anh thần kỳ, Phương pháp tiếng Anh thần kỳ, Phương pháp tiếng Anh thần kỳ!!!

Phương pháp tiếng Anh thần kỳ, Phương pháp tiếng Anh thần kỳ, Phương pháp tiếng Anh thần kỳ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tôi sẽ nhắc lại cho các bạn hiểu rõ thêm một lần nữa đó là phương pháp này đang rất phổ biến và hiệu quả. Đã có hơn 150.000 đang theo học và chờ đợi tiếp phần II . Đây là một trong những phương pháp dễ hiểu thiết thực và từng bước giúp bạn làm chủ Tiếng Anh trong 2 năm với bốn kỹ năng: Nghe-Nói-Đọc-Viết .

Có 5 điều mà Phương pháp tiếng Anh thần kỳ đã dạy cho tôi và các bạn có thể rèn luyện :

1. Bạn có thể sử dụng chương trình để trở thành Master English .

2. Bạn sẽ không phải học theo một cách truyền thống .

3. Bạn có thể khơi dậy được niềm đam mê và kiên trì ngồi học với Tiếng Anh mỗi ngày .

4. Bạn có thể lên kế hoạch thời gian để tự học ở nhà .

5. Không tốn quá nhiều các chi phí vào các trung tâm và thuê các giáo viên bản ngữ vv…

Thông tin chi tiết cũng như cách tải tài liệu full cho phương pháp thì các bạn search google với từ khóa “CÁCH HỌC TIẾNG ANH THẦN KỲ” nhé. Vì đây là phương pháp rất hiệu quả nên mình muốn share cho tất cả mọi người được biết. Thank for reading!

@dotbanana: Mình đồng ý với bạn, học vậy chứ làm sao để thật sự dùng được
Mình thấy nên đưa các từ đó vào các ngữ cảnh khác nhau mà mình hoàn toàn hiểu được thì may ra
Mình nhớ có một nghiên cứu về ngôn ngữ học đã chỉ ra rằng: Bạn chỉ có thể nhớ 1 từ khi nghe và thấy (hay viết) nó từ 30 lần trở lên và trong 1 hoàn cảnh hoàn toàn hiểu được
Mọi người có thể vào link sau tìm hiểu :
Mã:
https://www.cachhoctienganhthanky.net/tieng-anh/phuong-phap-tieng-anh-than-ky/

Bổ ích ghê ^^

Trời nguyên một kho từ như này mà không sắp xếp theo chủ đề thì sao học cho nổi, mình đã dùng bộ thẻ học tiếng Anh của katchup katchup..vn/flashcard-tieng-anh-capro8 học nhanh và thuận tiện hơn rất nhiều

Mình mới tải được một ebook của một phương pháp học tiếng anh với mục tiêu dùng được tiếng anh như người bản xứ

Gửi lên đây để mọi người cùng học, có gì cùng trao đổi để cùng tiến bộ trên con đường chinh phục tiếng anh ạ

Mong tìm được người học chung phương pháp để có thêm động lực ạ
Link tải ebook :
https://www.mediafire.com/file/zr94prlkktr3mtp/CHTATK+PHIÊN+BẢN+VIP.pdf

Thật ra thì không có trung tâm nào là tốt nhất mà quan trọng là phương pháp của người dạy. Mình cũng thử nhiều nơi tại các trung tâm lớn có, nhỏ có. Tuy nhiên, mình cảm thấy rất hài lòng với phương pháp của trung tâm emas. Và cũng chưa hẳn nó phù hợp với bạn nên cứ sang đó mà đăng ký học thử nếu thấy được thì đóng tiền mà học. nha <3

Quay lại