5 cung Hoàng Đạo trẻ con nhất !

Caroline Hannah Norwood

mem p~h \(^o^)/
Thành viên thân thiết
Vui chút nè, người ta đã khám phá rằng 5 cung trong tổng số 12 cung Hoàng đạo là những người có tính cách mãi không “nhớn” được.
Xem bạn có nằm trong số đó không nhé!

Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Tính trẻ con: 5 sao
Sự lạc quan của Nhân Mã luôn làm cho người khác cảm giác bạn bé mãi mà không lớn. Bản thân bạn cũng không muốn phải thành người lớn, làm thế nào để luôn vui vẻ chính là mục đích sống của bạn. Bạn thích biểu hiện cho người khác thấy bạn thật vui tính, vì để lấy được sự vui vẻ sảng khoái của mọi người bạn sẽ nói rất nhiều câu hài hước, để cho họ cảm thấy ở bên cạnh bạn thật có ý nghĩa. Đặc biệt Nhân Mã là người có ý tưởng gì là sẽ làm luôn, như đứa trẻ chỉ thích làm theo ý mình mà không tính kỹ đến hậu quả, đôi khi vô ý buột miệng nói những câu “không nên nói”, làm cho người bên cạnh cảm giác như bị tát một gáo nước lạnh, mà vẫn vui vẻ, không để ý quá đến những câu mình nói, hơi bị vô tư quá mức!

Song Tử (21/5 – 21/6)
Tính trẻ con: 3 sao
Song tử giống tính cách của một đứa trẻ, nói thay đổi là thay đổi liền. Mặc dù có những lúc làm cho người khác cảm thấy đau đầu, nhưng nếu chơi lâu dài với bạn, họ sẽ cảm nhận được những bất ngờ – sản phẩm từ trí tưởng tưởng và tính cách sinh động của bạn mang lại. Những lúc không ở bên bạn nữa những người xung quanh bạn sẽ cảm nhận được sự vô tư của bạn, nhớ đến những lúc bạn đang hoa chân múa tay, hào hứng nói không ngừng, nhịp tim của họ cũng theo lời nói của bạn mà nhảy múa, nhưng có điều bạn chưa làm họ cảm giác được bạn là một người có thể nghiêm túc.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)
Tính trẻ con: 4 sao
Bảo Bình là một đứa trẻ hiếu động, rất thích tìm hiểu những vấn đề mới mẻ, cố gắng học hỏi những điều chưa biết. Bạn rất thích giở các trò “tinh quái”, đầu trò những hành động hài hước giữa đám đông, đến bạn nhiều khi cũng không hiểu sao lại buồn cười như thế. Bạn thích thử nghiệm những kiểu trang điểm mới, luôn tạo những bất ngờ cho người xung quanh và đám đông bạn đi cùng; bạn thích nói những câu rất “bâng quơ” với người yêu của mình. Nhiều khi bạn còn tự ý thức rằng mình chưa lớn thật đâu, vì thế cứ thả sức vui đùa đi và đó là “manh nha” cho các trò nghịch ngầm được sinh ra.

Song Ngư (19/2 – 20/3)
Tính trẻ con: 5 sao
Song Ngư rất không muốn trở thành người lớn, bởi vì lớn lên sẽ phải nếm trải nhiều vất vả và khắc nghiệt của cuộc sống. Nhìn vào bạn ai cũng thấy là một đứa trẻ “sướng trong trứng nước sướng ra”, bạn rất dễ khóc và cũng rất dễ cười. Bạn rất thích tưởng tượng, như một đứa trẻ tự vẽ trong đầu một thế giới màu hồng, bạn rất thích nghe chuyện cổ tích, bởi vì những câu chuyện đó đều kết thúc “có hậu”, bạn cảm nhận được sức hút từ những bộ phim hoạt hình, thích xem truyện tranh, thích tỏ ra là mình chưa lớn. Và thú vị ở điểm: chỉ nghịch hòn đá thui mà bạn cũng tìm được sự vui vẻ ở đó.

Sư Tử (23/7 – 22/8)
Ở Sư Tử có sự nổi bật, sự tự tin nhưng thật ra tính khí giống như một đứa trẻ, có gì đó thích chứng minh cho mọi người thấy mình như “anh hùng”. Nếu dành cho bạn một sân khấu, để có cơ hội phát ngôn hay là biểu hiện những điệu nhảy, mọi người đều sẽ thấy được sự cố gắng thể hiện chính mình của bạn, giống như một đứa trẻ vì để đạt được cái kẹo mà cố gắng thể hiện hết mình khi có người thách đố, khi bạn thực hiện được ước mơ của mình, để muốn mọi người có cảm hứng bạn càng diễn càng vô tư, làm cho bầu không khí trở nên thân thiện sống động và vui vẻ. :KSV@10::KSV@10::KSV@10:

Nguồn: https://koquen.com

4 sao lun:)):)):))=))=))=))=))
Nhiều khi bạn còn tự ý thức rằng mình chưa lớn thật đâu, vì thế cứ thả sức vui đùa đi và đó là “manh nha” cho các trò nghịch ngầm được sinh ra.
=))=))=))=))=))
chuẩn thế hok biết

Ui.....mình thuộc sao Nhân Mã,nhưng moonsign lại là Song Tử...cả 2 cung này thuộc thuộc top đầu có tính cách trẻ con nhất...hjhjhj:KSV@09:

ôi thiên bình ko trẻ con hả chị??? :D:D

chị ơi. bạch dương cũng trẻ con mà!!!!!!!!
hihi, đùa thui! e thấy bạch dương sâu sắc hơn nhiều.:KSV@10::KSV@14:

nhân mã đứng đầu đấy :>:>:>:>:>:>:>:>

song ngư 5 sao liền cơ ah
nhưng mà cũng thấy đúng:KSV@10:

mìh trẻ con wá tuyệt. vậy là như pan mãi k lớn. trẻ con ngây thơ có ước mơ hoàn bão hay. tuyệt. sư tử no.1

Bảo Bình (20/1 – 18/2)
Bảo Bình là một đứa trẻ hiếu động, rất thích tìm hiểu những vấn đề mới mẻ, cố gắng học hỏi những điều chưa biết. Bạn rất thích giở các trò “tinh quái”, đầu trò những hành động hài hước giữa đám đông, đến bạn nhiều khi cũng không hiểu sao lại buồn cười như thế. Bạn thích thử nghiệm những kiểu trang điểm mới, luôn tạo những bất ngờ cho người xung quanh và đám đông bạn đi cùng; bạn thích nói những câu rất “bâng quơ” với người yêu của mình. Nhiều khi bạn còn tự ý thức rằng mình chưa lớn thật đâu, vì thế cứ thả sức vui đùa đi và đó là “manh nha” cho các trò nghịch ngầm được sinh ra.
Nghịch ngầm =)) Chuẩn luôn ;))

Song tu... minh zu zay seo???

Nhân mã đứng đầu.

Song Tử 3 sao :KSV@09::KSV@09::KSV@09:

Quay lại