5 điều khiến bạn đánh mất thời sinh viên tuyệt vời

Cái gì mình cũng có. :KSV@05: Học ĐHQG mà giờ bằng lẹt đẹt cũng hơi buồn!

Nên giờ mở cửa hàng bán sách, sổ tay cá tính online trên FB để quên 1 thời lầm lạc nè.:KSV@04:

bản thân mình tuy rằng không phải giỏi giang gì , cũng theo đuổi với ước mơ và tương lai của mình , nhưng nói thật , không dễ , khi mà mọi người thi đua nhau con điểm , có bạn gái và chờ ngày nhận bằng thì mình thì phải lủi thủi với những kế hoạch thay đổi tư duy bản thân , nhận lấy những ánh mắt khinh thường , bị đuổi học ....

thật sự cái giá phải trả quá đắc ...

mình chỉ cắm cúi vào học còn rất nhút nhát, rất thích đi tình nguyện tham gia câu lạc bộ nhưng sẵn tính nhút nhát và tự ti bản thân mình không dám làm gì hơn. mình đã là sinh viên năm 2 rồi mình muốn thay đổi lắm nhưng cứ có gì đó ngăn cản mình.

Thời sinh viên của mình đi qua nhanh chóng chẳng có tý kỉ niệm gì. cũng như 12 năm học qua đi mình không có gì để lưu giữ lại cả. Cuộc sống của minh như 1 con gió dễ đến dễ đi chẳng bận tâm gì cả

sinh viên thì chỉ lo nhất việc thi cuối kỳ thôi, còn bình thường thì cứ chơi dài

Nếu như học ĐH bạn học chỉ cần bằng một nửa thời cấp 3 thì bạn sẽ trở thành người giỏi nhất trường.

2 tháng nữa thôi là kết thúc thời sinh viên

thời sinh viên mình đánh mất quá nhiều thứ . giờ muốn quay trở lại cũng đã muộn màng

Ngày xưa đi học thì cứ ngơ ngơ thôi haiz nhưng có vẻ các em bây giờ đã trưởng thành hơn rất nhiều.

Quay lại