7 ups cho cuộc sống

khoailangnuong0511

Realize my ambitions
Thành viên thân thiết
1) Wake up (thức dậy): Hãy nghĩ là mình sẽ có một ngày tốt đẹp, và chuẩn bị một tâm trạng vui vẻ cho một ngày mới mà bạn được ban tặng.
2) Dress up (chải chuốt): Cách tốt nhất mà bạn chải chuốt là hãy mỉm cưới. Nụ cười là phưong thuốc tự nhiên, miễn phí nhưng mang lại hiệu quả tuyệt vời, giúp bạn đẹp hơn nhiều, cả vẻ mặt bên ngoài lẫn trái tim bên trong.
3) Shut up (ngậm miệng): Hãy học cách lắng nghe. Chúng ta có 2 tai và 1 miệng tức là chúng ta phải nghe nhiều gấp đôi nói. Hãy suy nghĩ về những gì người khác nói nhiều hơn là nói về những gì mình suy nghĩ.
4) Stand up (đứng lên): Hãy đứng lên mạnh mẽ vì mục đích sống và niềm tin tuyệt đối vào bản thân mình, nếu không bản sẽ ngã vì những lý do không đâu.
5) Lock up (ngước lên): Tôn kính đối với những người lớn tuổi và những người mình có thể lắng nghe, học hỏi.
6) Reach up (với tay lên): Đối với những gì cao cả, thậm chí có thể cao hơn tầm với của mình, đừng quá dễ thỏa mãn với những thành công nho nhỏ của bản thân và hài lòng với những gì ai cũng dễ đạt được trong cuộc sống.
7) Lift up (vươn lên): Đối với những mơ ước, khát vọng của bạn, đừng lo sợ thất bại, thay vào đó, hãy suy nghĩ về một cuộc sống tốt đẹp hơn cho nhân loại. Một ước mơ vượt lên trên sự tầm thường là một ước mơ hướng về mọi người.

Put your hands up=> không ta bắn chết mi bâyh. =))

^^! hay lúm chị nhím ạ:KSV@09:

mình cũng bằng tuổi cậu thôi. :D

Quay lại